Me yasa ake raba masu haɗin kai zuwa namiji da mace?
A cikin masana'antun lantarki da injiniyoyi, don sauƙaƙe samarwa da masana'anta, ana tsara abubuwan da aka haɗa kamar haɗin gwiwa zuwa nau'i biyu, namiji da mace.
A farkon, bambancin siffar tsakanin masu haɗin namiji da mace shine don jaddada halaye na unidirectional kwarara na haɗin halin yanzu da sigina. Misali, mai haɗa wutar lantarki, ga mace an ƙaddara ta daidaitattun abubuwan da suka dace, lokacin da halin yanzu ke gudana daga kan mace zuwa kan namiji, mai haɗin mace na iya taka rawa wajen ƙarfafa tsaro ko tabbatar da aiki na yau da kullun na kayan aiki. don hana faruwar wasu abubuwa marasa aminci ko haɗin da bai dace ba.
Tsarin shugabannin maza da mata yana sauƙaƙe haɗuwa da tsarin samar da kayan aiki masu hankali; Kuma idan abubuwan da ke cikin na'urorin lantarki na ciki sun kasa, za a iya cire haɗin haɗin maza da mata, kuma za a iya maye gurbin abubuwan da suka gaza cikin sauri. Lokacin da aka sabunta na'urar mai wayo da haɓakawa, na ciki kawai yana buƙatar nemo madaidaicin madaidaicin lantarki na matosai na maza da mata don maye gurbin, wanda ya inganta haɓakar ƙirar ciki na na'urar mai wayo.
Menene halayen Haɗin Haɗin Amass namiji da mace?
Saboda nau'i-nau'i iri-iri na masu haɗin Amass da sassa daban-daban, yawancin sababbin abokan ciniki suna damuwa game da rikitar da shugabannin maza da mata lokacin zabar masu haɗin Amass, kuma suna buƙatar sadarwa tare da ma'aikatan tallace-tallace akai-akai don tabbatarwa. A yau, Amass yana ɗaukar ku don ƙarin sani game da masu haɗin LC na maza da mata!
Namiji da mace shugaban mahaɗin suna da sauƙin rarrabewa, kuma mai gudanar da sashin haɗin kai na namiji allura ne, kuma siffar yana da ma'ana; Ma'aikacin tuntuɓar shugaban mace rami ne mai siffar maɗaukaki. Ƙwararren ƙira da ƙira yana sauƙaƙe dacewa da haɗin haɗin maza da mata.
Masu haɗin jerin jerin Amass LC suna amfani da kalmar Ingilishi ta Mace ta farko F don nuna mace kan-F, Kalmar farko ta Namiji M don nuna kan namiji -M. Kuma samfurin kanta za a buga shi tare da alamar namiji da mace, wanda ya dace da abokan ciniki don ganewa da bambanta.
Namiji da na mace gabaɗaya kai namiji ne daidai da kan mace, wanda yake kamar auren mace ɗaya, ana iya shigar da wasiƙun ɗaya zuwa ɗaya. Amass LC series connectors a cikin jeri guda tare da tsari iri ɗaya na mahallin, namiji da mace kuma ana iya amfani da su tare, wato haɗin waya da allo; Babban dalilin wannan ƙira shine don magance matsalar rashin isasshen sararin samaniya don shigarwa mai haɗawa ta abokan ciniki da haɓaka sassaucin ƙirar ciki na na'urori masu wayo.
Lokacin aikawa: Agusta-05-2023