Karen Robot mutum-mutumi ne na mutum-mutumi, na mutum-mutumi mai kafa, kama da kamannin dabba hudu, yana iya tafiya da kansa, tare da halayen halitta, yana iya tafiya a wurare daban-daban, don kammala motsi iri-iri daban-daban, tare da taimakon mai kula da motsi mai kafa, hawan tsaunuka da yawo cikin ruwa, dauke da kaya masu nauyi, ta wasu daga cikin mutanen da ba su iya isa ga iyakar muhalli. Don haka, ana kiran karen mutum-mutumin “mutumin mutum-mutumi mafi ci gaba a duniya don daidaitawa da tudun mun tsira”.
A cikin karen robot mai sassauƙa da mai canzawa a ciki, maɓalli mai mahimmanci shine ƙafar motar motar, robot kare gabobin da kowane haɗin gwiwa yana buƙatar motar motsa jiki, kuma wannan tsari yana buƙatar yin amfani da mai haɗin wutar lantarki don gane wannan aikin, a aikace, ƙwayoyin kare robot. a cikin kunkuntar sararin samaniya, da kuma aikace-aikacen waje, sun gabatar da buƙatu masu tsauri don haɗin haɗin, to wane haɗin wutar lantarki zai iya yin shi?
Menene bukatun kare robot don masu haɗawa
Karen Robot shine masana'antar mutum-mutumi mai hankali a cikin 'yan shekarun nan ya fito a cikin tsari, a halin yanzu samfuranmu a cikin ƙaramin adadin manyan masu haɗawa da farashi mai tsada akan cikakkiyar fa'ida, don haka abokan cinikin karen robot sun zaɓi samfuranmu na ɗan lokaci. .
A halin yanzu, abokan ciniki a cikin masana'antar karen robot suna tsammanin haɓaka samfurin: samfurin ya kamata ya kasance tare da kulle kulle, saboda karen robot yana yin irin wannan aikin akan mai haɗin wutar lantarki yana da buƙatun hana ɓarna, a halin yanzu, abokan ciniki. suna ta hanyar gluing don guje wa faɗuwar mahaɗin. Amass na huɗu-ƙarni LC jerin haši kayayyakin, tare da katako nau'in karye zane, don saduwa da bukatun na robot kare masana'antu.
Ƙananan girma da babban halin yanzu, babu iyakancewar sarari
Robot kare gwiwa hadin gwiwa motor yana bukatar fiye da ɗaya mai haɗin wutar lantarki don haɗawa don fitar da tafiyarsa, kuma motar da kanta ta mamaye sararin samaniya da kuma halayen ƙafar karen ƙanƙara, yana barin sarari kaɗan don mai haɗin, Amass LC jerin masu haɗa mafi ƙarancin 2CM ƙasa da girman ƙwanƙolin yatsa, wanda ya dace da kare mutum-mutumi a cikin iyakar kunkuntar sararin shigarwa.
Zane mai ɗaukar hoto, kulle kai lokacin da aka saka, babu buƙatar damuwa game da faɗuwa
A cikin tsarin samar da haɗin haɗin, ƙirar ƙira ta zama muhimmiyar hanyar haɗi, lokacin da mai haɗawa ya kasance ƙarƙashin ƙarfin waje, latch na iya raba yawancin sojojin waje da wuri don tabbatar da cewa aikin haɗin gwiwar haɗin gwiwa. Karen Robot a cikin motsin tashin hankali, ko a cikin tsaunin dutsen da ke tafiya, mai haɗin ciki yana da matukar rauni ga yanayin girgizar waje da sassautawa; da LC jerin masu haɗin wutar lantarki na nau'in nau'in katako a cikin nau'i-nau'i da aka saka a wannan lokacin sun kammala aikin kulle kai, mafi dacewa da amfani da karen robot a cikin irin wannan yanayin aikace-aikacen!
IP65 ƙididdiga kariya don aikace-aikacen waje
Karnukan mutum-mutumi masu hankali sun dace da sintiri, ganowa, bincike da ceto, bayarwa da sauran wuraren waje. Kamar yadda kowa ya sani, yanayin waje, da ba a iya faɗi, ƙura, ruwan sama da sauran abubuwan da ke waje suna iya kawo cikas ga aiki na karen mutum-mutumi mai hankali, ta yadda mai haɗa haɗin ciki ya gaza. Amass LC jerin haši kai IP65 matakin kariya, yadda ya kamata hana kutsawa na ruwa da ƙura, don tabbatar da cewa al'ada aiki na robot kare a waje.
Baya ga fa'idodin da ke sama da abubuwan da ke sama, masu haɗin jerin jerin LC kuma suna da fa'idodin juriya mai ƙarfi, juriya mai ƙarancin zafi, ƙarancin wuta na V0, da sauransu, waɗanda suka dace da amfani da ciki na na'urorin hannu daban-daban!
Lokacin aikawa: Maris 16-2024