Babban mai haɗa allo na PCB na yanzu don taimakawa na'urori masu wayo da ƙarin ƙarfi

Hukumar PCB (Printedcircuitboard) ita ce ƙungiyar goyan bayan kayan lantarki da mai ba da haɗin kai tsakanin abubuwan lantarki da abubuwan lantarki.Yana da kusan ababen more rayuwa na duk na'urori masu hankali.Baya ga muhimman ayyuka na gyara ƙananan kayan lantarki daban-daban, mafi mahimmancin aikin shine samar da haɗin gwiwar abubuwan da ke sama.

1671169041487

Menene sassan allon PCB?

Kwamitin kewayawa na PCB ya ƙunshi kushin walda, ta hanyar rami, rami mai hawa, waya, abubuwan haɗin gwiwa, masu haɗawa, cikawa, iyakokin lantarki da sauransu.

(1) Pad: karfe rami da ake amfani da shi don walda fil na sassa.

(2) Ta ramuka: akwai karfe ta ramuka da wanda ba karfe ba ta ramuka, inda ake amfani da karfe ta ramuka wajen hada filayen abubuwan da ke tsakanin kowane Layer.

(3) Ramin hawa: ana amfani da shi don gyara allon kewayawa.

(4) Mai gudanarwa: fim ɗin jan ƙarfe na cibiyar sadarwar lantarki da ake amfani da shi don haɗa fil ɗin abubuwan haɗin gwiwa.

(5) Connectors: abubuwan da ake amfani da su don haɗa allunan kewayawa.

(6) Cikowa: aikace-aikacen jan ƙarfe don cibiyar sadarwar waya ta ƙasa na iya rage rashin ƙarfi yadda ya kamata.

(7) Iyakar wutar lantarki: ana amfani da ita don tantance girman allon da'irar, sassan allon ba za su iya wuce iyaka ba.

PCB kewaye hukumar bisa ga tsarin za a iya raba PCB guda panel, PCB biyu panel, PCB multilayer kwamitin;Kwamitin multilayer na gama gari guda hudu ne, allon Layer shida, hadadden allon pcb multilayer na iya kaiwa fiye da yadudduka goma.

1671169067366

Yawancin yadudduka na allon PCB, mafi kwanciyar hankali da dogaro da aikin lantarki, kuma mafi girman farashi.Bambancin farashi na guda ɗaya da bangarori biyu ba su da girma.Idan babu buƙatu na musamman, duk masana'antu za su gwammace su zaɓi bangarori biyu.Bayan haka, aikin da kwanciyar hankali na dual panel ya fi na panel guda ɗaya.

A PCB multilayer hukumar, yanzu masana'antu ne mafi amfani ko hudu, shida Layer allon, mabukaci Electronics masana'antu da mafi girma matakin pcb hukumar ne mafi.Kodayake bangarori daban-daban suna da fa'idodi fiye da bangarori biyu a cikin aiki, kwanciyar hankali, amo da sauran fannoni, ƙarin masana'antu da injiniyoyi har yanzu sun fi son bangarori biyu don la'akarin farashi.

Yayin da na'urori masu hankali ke ƙaruwa, ana buƙatar ƙarin kayan haɗi, wanda ke haifar da ƙarin ƙananan da'irori da na'urorin haɗi akan PCB.A lokaci guda kuma, ana inganta ingancin buƙatun manyan masu haɗa allon PCB na yanzu.Ƙananan allon PCB ba zai iya rage farashin kawai ba, amma kuma zai iya sauƙaƙe ƙirar PCB, don haka asarar siginar watsawa ta kewaya ya zama karami.

Amass high-current PCB board connector ne kawai girman ƙugiya, kuma lamba madubin azurfa plated da jan jan karfe, wanda ƙwarai inganta halin yanzu dauke da aikin na connector.Ko da ƙananan girman na iya samun babban ɗaukar nauyi na yanzu, yana tabbatar da ingantaccen tafiyar da kewaye, da kuma hanyoyin shigarwa iri-iri na iya saduwa da bukatun shigarwa na abokan ciniki daban-daban na kwamitin PCB.

 1671169095325

Amass yana da tsayi daban-daban na masu haɗawa don allunan kewayawa na PCB na kauri daban-daban, wanda ya dace da ma'aunin masana'antu na kauri da aka fallasa na 1.0-1.6mm don tabbatar da amfani da kayan aiki na yau da kullun!


Lokacin aikawa: Dec-16-2022