Shin kun san waɗannan mahimman alamomi guda 3 don haɓaka masu haɗin abin hawa na lantarki?

Tare da ci gaba da fadada kasuwar motocin lantarki, motocin lantarki masu kafa biyu suma suna kara samun kulawa. A cikin tsarin ci gaba na motocin lantarki masu ƙafa biyu, masu haɗawa azaman mahimman abubuwan haɗin wutar lantarki, aikin sa yana da tasiri mai mahimmanci akan aminci, aminci, karko da sauran abubuwan abin hawa. Sabili da haka, alamun aikin mai haɗawa kuma sun zama ma'auni mai mahimmanci don auna ingancin mahaɗin abin hawan lantarki mai ƙafa biyu.

4

Haɓaka motocin lantarki masu ƙafa biyu a hankali a hankali yana nuna yanayin babban iko, tsayin tsayin daka, babban nisan mil da sauran halaye, babban iko na iya haɓaka haɓaka haɓakawa da ƙarfin hawan abin hawa, tsayin tsayin tsayin daka na iya saduwa da bukatun tafiye-tafiye na yau da kullun na masu amfani, kuma babban nisan tafiya zai iya inganta rayuwar sabis da tattalin arzikin abin hawa. A cikin wannan mahallin, mai haɗawa na yanzu yana ɗaukar iya aiki, zagayowar zafi, rayuwar girgiza da sauran alamun aiki suna da mahimmanci musamman.

5

Ƙarfin ɗaukar nauyin haɗi na yanzu

Ƙarfin ɗauka na yanzu na mai haɗin yana nufin matsakaicin ƙimar halin yanzu wanda mai haɗin zai iya jurewa. Tare da haɓaka haɓakar manyan motocin lantarki masu ƙafa biyu masu ƙarfi, ƙarfin ɗaukar na'urar na yanzu kuma yana buƙatar ci gaba da haɓakawa. A halin yanzu, ƙarfin ɗaukar nauyin na'ura mai amfani da wutar lantarki mai taya biyu a kasuwa gabaɗaya tsakanin 20A-30A, kuma mai haɗawa na yanzu yana ɗaukar ƙarfin wasu manyan samfuran ya kai 50A-60A. Mai haɗin Amass LC Series yana rufe 10A-300A kuma yana saduwa da buƙatun ɗauka na yanzu na yawancin na'urorin abin hawa na lantarki.

6

Keke mai zafi mai haɗi

Zagayowar thermal na mai haɗawa yana nufin canjin yanayin zafi da zafi ya haifar ta hanyar wucewa ta yanzu ta hanyar haɗin gwiwa yayin aikin aiki. Zagayowar thermal na mai haɗawa yana da tasiri mai mahimmanci akan rayuwa da amincin mai haɗawa. Dangane da ci gaban ci gaban motocin lantarki masu ƙafafu biyu, yanayin yanayin zafi na mahaɗin yana buƙatar ci gaba da haɓakawa. Jerin Amass LC yana da faffadan yanayin yanayin zafi, tare da gwaje-gwajen zagayowar thermal 500 don kwaikwayi ainihin yanayin aiki na kayan aiki. Zazzabi ya tashi <30K, taimakawa kayan aikin motar lantarki mafi aminci da tabbaci.

Rayuwar girgiza mai haɗin haɗi

Rayuwar girgizar mai haɗawa tana nufin canjin rayuwa da girgizar abin hawa ke haifarwa yayin aikin mai haɗawa. Rayuwar girgiza mai haɗawa tana da tasiri mai mahimmanci akan rayuwa da amincin mai haɗin. Tare da haɓakar haɓakar manyan motocin lantarki masu ƙafafu biyu masu tsayi, rayuwar girgiza mai haɗawa kuma yana buƙatar haɓaka ci gaba. Mai haɗin Amass LC yana aiwatar da matakan gwajin matakin ma'auni, ya wuce tasirin injiniya, gwajin girgizawa da sauran ka'idoji, da ma'aunin matakin kambi na beryllium jan ƙarfe, tsarin na roba ya ninka sau 1.5 na tagulla, yanayin girgiza kuma za a iya fi dacewa da sassan jan karfe. , don tabbatar da tafiya mai kyau na motocin lantarki.

7

A taƙaice, ƙarfin ɗaukar mai haɗawa na yanzu, zagayowar zafi, da rayuwar rawar jiki sune mahimman bayanai don auna ingancin masu haɗin abin hawa na lantarki masu ƙafa biyu. Tare da haɓakar haɓakar ƙarfin ƙarfi, tsayin tsayi da tsayin mitoci na motocin lantarki masu ƙafafu biyu, alamun ayyukan masu haɗawa kuma suna buƙatar ci gaba da haɓakawa. A nan gaba, AMASS Electronics zai ci gaba da haɓaka sabbin fasahohin haɗin kai don saduwa da karuwar buƙatun kasuwa na masu haɗa motocin lantarki masu ƙafa biyu.


Lokacin aikawa: Oktoba-21-2023