Mai yin iskar oxygen šaukuwa na'urar likita ce da ke taimakawa isar da maganin oxygen ga mutanen da ke da ƙarancin iskar oxygen a cikin jininsu. Mai samar da iskar oxygen zai iya ɗaga yawan iskar oxygen da ake samu a cikin iskar yanayi zuwa mafi girma na iskar oxygen.
Tare da ci gaba da haɓaka wayar da kan lafiyar zamani, injin iskar oxygen ya zama kayan kiwon lafiyar iyali na gama gari, amma wasu injinan iskar oxygen suna da girma, ba su da sauƙin ɗauka, ƙarancin iskar oxygen shaka ayyukan mutane, musamman ga mutanen da ke yawan fita waje wani nau'in matsala ne. don haka injin iskar oxygen mai ɗaukar nauyi yana ƙara samun tagomashi daga masu amfani.
Ana iya amfani da janareta na iskar oxygen mai ɗaukar nauyi a fagen fama, wurin haɗari, kula da lafiyar balaguro da mabanbantan matakai na mutane suna buƙatar janareta na iskar oxygen. An rarraba kusan zuwa šaukuwa mai ɗauka da canja wuri, batura ne ke aiki da shi. Sawa mai ɗaukuwa don nau'in jakar jakar baya akan jiki ko sawa akan kugu; Nau'in gudu yana ɗauka don duka mota da gida. Ana amfani da mai yin iskar oxygen mai ɗaukuwa gabaɗaya don yin iskar oxygen tare da sieve na ƙwayoyin cuta, sieve na kwayoyin oxygen yana nufin halayen tallan sieve na ƙwayoyin cuta a yanayin zafin ɗaki, rabuwa da iska don yin iskar oxygen.
Mai ɗaukar iskar oxygen janareta ya ƙunshi rundunar janareta oxygen da na'urorin haɗi. Oxygen inji mai masaukin baki ta kwampreso, baturi, solenoid bawul, kwayoyin sieve, tsarin kula da kewaye, zafi watsawa na'urar, kwarara kula da na'urar. Na'urorin haɗi sun haɗa da adaftar wutar lantarki, bututun oxygen na hanci; Bututun iskar oxygen na hanci kayan aikin likita ne daga waje.
Abũbuwan amfãni da rashin amfani na šaukuwa oxygen janareta
Babban fa'idar injin oxygen mai ɗaukar hoto yana da kyau kuma ƙarami, mai sauƙin ɗauka; Kuma yana iya samar da iskar oxygen ba tare da canza tanki ba.
Rashin hasara shi ne cewa aikin samar da iskar oxygen ba shi da kyau kamar na'urar oxygen na tebur. Kodayake yawan iskar oxygen na mai yin iskar oxygen mai ɗaukuwa zai iya kaiwa fiye da 90%, yawan kwararar ya yi ƙanƙanta, kuma tasirin iskar oxygen yana da iyaka. Kuma injin iskar oxygen mai ɗaukar nauyi shine batirin DC, kuma ƙarancin zafi ya fi na'urar oxygen ɗin tebur, bai dace da amfani na dogon lokaci ba.
Bugu da kari, idan aka kwatanta da na'urar oxygen ta tebur, iskar oxygen na injin iskar oxygen mai ɗaukar nauyi a kasuwa gabaɗaya kaɗan ne.
Kyakkyawan janareta na iskar oxygen dole ne ya kasance yana da ingantaccen tsarin samar da iskar oxygen
Gabaɗaya cika halaye masu zuwa:
1. shine amfani da kwampreso ba tare da man fetur ba, zai iya zama mafi dorewa da kwanciyar hankali don tabbatar da ingancin iskar oxygen;
2.is da yin amfani da rufaffiyar-madauki kula da fasaha na kwayoyin sieve, high oxygen taro;
Hakazalika, tsarin ciyarwa mai inganci da ingantaccen injin janareta na iskar oxygen ba za a iya raba shi da masu haɗin kai masu inganci ba:
Lokacin aikawa: Afrilu-28-2023