Masana'anta da aka samar da Ma'ajiyar Makamashin Hasken Rana Mai Haɗin tsarin hotovoltaic

Takaitaccen Bayani:

Ana shigar da tashoshin wutar lantarki gaba ɗaya a waje ko a kan rufin, yanayin yanayi, babu makawa a gamu da bala'o'i na halitta da na ɗan adam, typhoons, bala'i na dusar ƙanƙara, ƙura da sauran bala'o'i na yanayi za su lalata kayan aiki, wanda ke buƙatar toshe inverter mai inganci mai inganci na hotovoltaic. -in don dacewa da amfani da toshe mai inverter na Amass ba kawai babban juriya da ƙarancin zafin jiki ba, ƙarin kaddarorin hana ruwa, na iya hana ƙura cikin inganci yadda ya kamata, Ko da a cikin yanayin babban girgiza zai iya. yi amfani! Kuma Amass photovoltaic inverter connector halin yanzu yana rufe 10A-300A, juriya ga ƙarfin lantarki na DC 500V, tare da layi / farantin karfe da sauran halaye na tsarin, don saduwa da shigarwa na daban-daban na tsarin inverter na photovoltaic tsarin sararin samaniya.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tare da duk falsafar kasuwancin kasuwancin "Client-Oriented", ingantaccen tsari mai inganci, ingantaccen kayan samarwa da ƙungiyar R&D mai ƙarfi, muna ba da samfuran inganci da mafita koyaushe, ƙwararrun masu samarwa da farashin gasa don masana'anta da ke samar da Hasken Hasken Rana Photovoltaic Mai Haɗin tsarin, Mun yi imanin cewa ƙungiyar masu sha'awar, ƙirƙira da ingantaccen horarwa za su iya kafawa. kyakykyawan alakar kasuwanci mai amfani tare da ku nan ba da jimawa ba. Da fatan za a iya tuntuɓar mu don ƙarin cikakkun bayanai.
An kawo masana'antaChina Photovoltaic System Connector, Yanzu mun kasance daidai sadaukar da zane, R & D, yi, sayarwa da kuma sabis na gashi mafita a lokacin 10 shekaru na ci gaba. Mun ƙaddamar kuma muna yin cikakken amfani da ci-gaba na fasaha da kayan aiki na duniya, tare da fa'idodin ƙwararrun ma'aikata. "Kada don samar da ingantaccen sabis na abokin ciniki" shine manufar mu. Mun kasance da gaske muna fatan kulla huldar kasuwanci da abokai na gida da waje.

Ma'aunin Samfura

21

Lantarki Yanzu

LC30

Zane-zanen Samfur

LCC30PB-M - 英文

Bayanin Samfura

Don tabbatar da ingantaccen aiki na motar servo, lambar haɗin wutar lantarki na Amass LC jerin servo motor an tsara shi tare da jan jan karfe da platin azurfa. Samfurin yana da mafi girman ƙarfin ɗaukar nauyi da ƙarfin aiki mai ƙarfi; 360 ° rawanin bazara lamba, tsawon seismic rayuwa; Samfurin yana ƙara ƙirar kulle, wanda ke hana faɗuwa yayin amfani, kuma yana haɓaka aikin aminci sosai; An inganta walda zuwa riveting, tare da mafi girman inganci. Taron yana toshewa kuma yana wasa, yadda ya kamata yana kawar da haɗarin iskar shaka na wurin walda na filogin wutar lantarki na servo.

LC jerin high halin yanzu connector halin yanzu maida hankali ne akan 10-300a; iya jure matsanancin yanayin zafi daga -20 ℃ zuwa 120 ℃; An ba da samfurin tare da fil guda ɗaya, fil biyu, fil uku, gauraye da sauran polarities; Yin la'akari da nau'i-nau'i daban-daban na sararin haɗin haɗin da aka tanada na dukan kayan aiki, wannan jerin yana da nau'o'in aikace-aikacen shigarwa irin su nau'in layi / farantin tsaye / farantin kwance; Akwai nau'ikan haɗin aiki iri uku, gami da anti ignition, hana ruwa da na yau da kullun!

Me Yasa Zabe Mu

Ƙarfin dakin gwaje-gwaje

Gidan gwaje-gwaje yana aiki bisa ma'aunin ISO / IEC 17025, yana kafa takaddun matakin guda huɗu, kuma yana ci gaba da haɓakawa a cikin aiwatar da aiki don ci gaba da haɓaka gudanarwar dakin gwaje-gwaje da ƙarfin fasaha; Kuma ya wuce UL shaidar Laboratory Accreditation (WTDP) a cikin Janairu 2021

Ƙarfin dakin gwaje-gwaje

Ƙarfin kamfani

Karfin kamfani (1)
Karfin kamfani (2)
Karfin kamfani (3)

Kamfanin yana cikin gandun dajin masana'antu na Lijia, gundumar Wujin, a lardin Jiangsu, wanda ke da fadin murabba'in murabba'in 15, da yanki mai fadin murabba'in mita 9000.

Ƙasar tana da haƙƙin mallaka masu zaman kansu. Ya zuwa yanzu, mu kamfanin yana da game da 250 R & D da masana'antu ma'aikata

Ƙungiyoyin masana'antu da tallace-tallace.

Girmama kasuwanci

Girmama kasuwanci

Amass ya sami karramawar manyan masana'antu na Jiangsu, Cibiyar Nazarin Fasaha ta Injiniya ta Changzhou, Cibiyar Zane ta Masana'antu ta Changzhou da sauran kamfanoni.

Aikace-aikace

Keke Wutar Lantarki

Ya dace da injin keken lantarki, baturi, mai sarrafawa da sauran abubuwan haɗin gwiwa

Samfurin yana da layin layi, allon layi, allon allo da sauran hanyoyin shigarwa don saduwa da bukatun shigarwa na sassa daban-daban.

Motar Lantarki

Ana iya amfani da na'urar baturin wutar lantarki na cikin abin hawan lantarki

Mai hana ruwa / mai hana wuta / ma'auni da sauran masu haɗin aiki


Kayan aikin ajiyar makamashi

Ana iya amfani da su zuwa bangarorin hoto na hasken rana

Yi biyayya da UL / CE / RoHS / isa da sauran ka'idodin takaddun shaida na duniya

Robot mai hankali

Ya dace da injina na robot mai hankali, masu sarrafawa da sauran abubuwan haɗin gwiwa

Mahara wauta hujja zane tabbatar da barga da kuma abin dogara aiki na kewaye


Model UAV

Ana amfani da sassan mota kamar injin wucewa da samfuri

Kayan yana da juriya mai ƙarfi, juriya na lalata da kayan kashe kai

Ƙananan kayan aikin gida

Ya dace da masu tsaftacewa, robobin share fage da sauran kayan aiki

Riveting da crimping wayoyi, rage farashin amfani, da kuma kawar da yuwuwar hadawan abu da iskar shaka na solder gidajen abinci.


Kayan aiki

Aiwatar da mutum-mutumin yankan hankali

Ɗauki jan karfe plating Layer, tare da ƙarfin aiki mai ƙarfi da ingantaccen aiki na inji

Kayan aikin sufuri

Ya dace da motar ma'auni mai hankali na yara

Abun jagora kasa da 1000ppm, kariyar muhalli da aminci

FAQ

Tambaya: Menene takamaiman tarihin ci gaban kamfanin ku?
A: A cikin 2001, amass ya halarci nunin Model na farko na Beijing kuma ya fara ba da sabis na tallafi na haɗin kai don samfuran jirgin sama.
A 2009, na farko da kansa ɓullo da high halin yanzu connector XT60 fito, da kuma tallace-tallace girma na wannan shekara ya wuce 1 miliyan nau'i-nau'i.
A cikin 2012, ta ƙaddamar da jerin masu haɗa furanni masu hana wuta kuma ta sami takardar shaidar ƙirƙira ta ƙasa.
A cikin 2014, ya samar da Xiaomi tare da hanyoyin haɗin wutar lantarki na lithium kuma ya sami nasarar haɗin gwiwar dabarun Nanbo a ƙarshen wannan shekarar.
A cikin 2022, za a ƙaddamar da mai haɗin ciki na LC jerin kayan aikin wayo na musamman baturi lithium.

Tambaya: Shin kamfanin ku yana shiga cikin nunin? Menene cikakken bayani?
A: An shiga cikin nunin, ciki har da mota, robot, UAV, kayan ajiyar makamashi, kayan aikin lambu da sauran nune-nunen masana'antu

Tambaya: Wadanne tsarin ofis ne kamfanin ku ke da shi?
A: A cikin 2018, kamfanin ya kashe yuan miliyan daya don shigo da tsarin ERP Kingdee. A halin yanzu, yana iya fahimtar sarrafa bayanai na lissafin kuɗi, sarrafa farashi, sarrafa kadara, sarrafa sarkar samar da kayayyaki, samarwa da masana'anta, gudanarwa mai inganci, da gudanar da dangantakar abokan ciniki.

Tare da duk falsafar kasuwancin kasuwancin "Client-Oriented", ingantaccen tsari mai inganci, ingantaccen kayan samarwa da ƙungiyar R&D mai ƙarfi, muna ba da samfuran inganci da mafita koyaushe, ƙwararrun masu samarwa da farashin gasa don masana'anta da ke samar da Hasken Hasken Rana Photovoltaic Mai Haɗin tsarin, Mun yi imanin cewa ƙungiyar masu sha'awar, ƙirƙira da ingantaccen horarwa za su iya kafawa. kyakykyawan alakar kasuwanci mai amfani tare da ku nan ba da jimawa ba. Da fatan za a iya tuntuɓar mu don ƙarin cikakkun bayanai.
An kawo masana'antaChina Photovoltaic System Connector, Yanzu mun kasance daidai sadaukar da zane, R & D, yi, sayarwa da kuma sabis na gashi mafita a lokacin 10 shekaru na ci gaba. Mun ƙaddamar kuma muna yin cikakken amfani da ci-gaba na fasaha da kayan aiki na duniya, tare da fa'idodin ƙwararrun ma'aikata. "Kada don samar da ingantaccen sabis na abokin ciniki" shine manufar mu. Mun kasance da gaske muna fatan kulla huldar kasuwanci da abokai na gida da waje.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana